1. Chú ý : Nghiêm cấm thành viên đăng bài mang nội dung người lớn hoặc các bài viết liên quan đến chính trị ,xuyên tạc và chống đối các chủ trương chính sách của Đảng và Nhà Nước Việt Nam . Mong các bạn chú ý !

Tìm game - yêu cầu game .
    Share acc Fshare +4share( New )

Để hỏi đáp thắc mắc về lỗi máy , lỗi game , lỗi lập trình.. Các bạn vui lòng truy cập Hỏi Đáp it

Download FFOL2 Full : All in One

Thảo luận trong 'Chia Sẻ Game' bắt đầu bởi truong, 24 Tháng chín 2012.

1. truong

truong Tập Tành Chơi Game

Đây là link FFOL2 bản đã cài đặt mình đã up lên mediafile mọi người chỉ việc down về ghép file lại và chiến thôi [​IMG]
    - Mọi người có thể download link tại đây http://www.mediafire.com/?6m433cmud34llđây là link của mod giang đưa mình up luôn ở đây http://www.mediafire.com/?z7dsfyrm52c27
    - Sau khi down về mọi người có thể dùng phần mềm này để down về và ghép file nhé: http://www.mediafire.com/?wch4dou2r1q894t
    - Tiện mình hướng dẫn cái dùng phần mềm ghép file cho những ai chưa biết luôn nhé [​IMG]
    - Khi down về các bạn giải nén phần mềm ra và chạy file đã giải nén và chọn dòng joining nhé:
    [​IMG] Cái phần 1=> các bạn chọn thư mục khi đã down các file của fifa về nhé [​IMG]
    [​IMG] Cái phần 2=> các bạn chọn nơi chứa file ghép về nhé
    [​IMG] => khi ok 1 và 2 các bạn click vào cái 3 => nhé đợi chạy xong là ok nhé vào chiến fifa thôi [​IMG]
    Thank's mọi người đã đọc bài viết nhé [​IMG]
    Đây là Game mình cũng rất yêu thích và gắn bó cũng khá lâu rồi nên hôm nay leck bài từ 4rum FFOL2 sang đây .​
    Đây là bản cài sẵn chỉ việc down về và nén ra chơi luôn thôi .​
    hihihehe and Hoa Anh Đào like this.
  2. Hoa Anh Đào

Hoa Anh Đào WI88Z0 7H4Z0

FFOL2 là gì vậy
  3. notes0608

notes0608 --| A little love |--

Fifa online 2 :hon:
    Hoa Anh Đào thích bài này.
  4. Kohei

Kohei Gà Cấp 3

Sax.Ra quán chơi cho nhanh hoặc copy từ quán cho nhanh cần gì bạn up cho đầy topic
  5. Hoa Anh Đào

Hoa Anh Đào WI88Z0 7H4Z0

trong máy em cũng có FFOL 2:big_smile:
    Kohei thích bài này.
  6. truong

ban nao thich choi o nha thi down ve ma choi co phai ai cung co dieu kien ma ra quan net dau :sure:
  7. Hoa Anh Đào

Hoa Anh Đào WI88Z0 7H4Z0

thà ra quán down còn hơn em đồng ý với ý kiến của bác cafein:sex1:
  8. truong

uk thi minh up o day ae nao thich thi down mat tam 15p down o nha con hon ra quan bat may vs thoi gian down da mat hon 15p roi chua ke con mat tien net :hon: hon nua con phai mat nhieu tien chu ko phai it chang le lai ra quan copy roi ve luon :63:
  9. Hoa Anh Đào

Hoa Anh Đào WI88Z0 7H4Z0

nhưng hầu hết mạng mọi người đều chậm thà ra quán còn nhanh hơn như em này tải tốc độ có 350 kb/s mất 2 h